Vaoroi Tv Vaoroi Tv tvVaoroi
more
Vị trí hiện tại : Vaoroi tv > BUL Cup
BUL Cup

BUL Cup Lịch thi đấu

12.06 06:00
Arda logoArda

-

Litex Lovech logoLitex Lovech

-

12.07 19:30
CSKA 1948 Sofia logoCSKA 1948 Sofia

-

Beroe Stara Zagora logoBeroe Stara Zagora

-

12.07 22:30
Etar logoEtar

-

Botev Plovdiv logoBotev Plovdiv

-

Hiển thị thêm trận đấu >
12.06 06:00
Arda logoArda

-

Litex Lovech logoLitex Lovech

-

12.07 19:30
CSKA 1948 Sofia logoCSKA 1948 Sofia

-

Beroe Stara Zagora logoBeroe Stara Zagora

-

12.07 22:30
Etar logoEtar

-

Botev Plovdiv logoBotev Plovdiv

-

11.23 18:30
Yantra Gabrovo logoYantra Gabrovo

1

Slavia Sofia logoSlavia Sofia

4

11.22 23:00
FC Dunav Ruse logoFC Dunav Ruse

1

Levski Sofia logoLevski Sofia

3

11.22 18:30
Balkan Botevgrad logoBalkan Botevgrad

0

Ludogorets Razgrad logoLudogorets Razgrad

4

11.18 19:30
Pirin Blagoevgrad logoPirin Blagoevgrad

1

Botev Vratsa logoBotev Vratsa

1

11.18 19:00
Lokomotiv Sofia logoLokomotiv Sofia

0

Spartak Varna logoSpartak Varna

0

11.18 18:30
FK Chernomorets 1919 Burgas logoFK Chernomorets 1919 Burgas

2

Etar logoEtar

2

11.18 18:30
FC Bdin Vidin logoFC Bdin Vidin

1

Beroe Stara Zagora logoBeroe Stara Zagora

1

11.09 22:30
Chernomorets Balchik logoChernomorets Balchik

0

CSKA Sofia logoCSKA Sofia

3

11.08 18:30
Strumska Slava logoStrumska Slava

0

Botev Plovdiv logoBotev Plovdiv

3

11.01 20:00
Spartak Varna logoSpartak Varna

1

FK Levski Krumovgrad logoFK Levski Krumovgrad

0

11.01 18:30
FK Septemvri Sofia logoFK Septemvri Sofia

3

Botev Vratsa logoBotev Vratsa

3

11.01 18:30
FK Maritsa logoFK Maritsa

0

CSKA 1948 Sofia logoCSKA 1948 Sofia

1

10.31 22:30
Litex Lovech logoLitex Lovech

1

Cherno More Varna logoCherno More Varna

0

10.14 19:00
Septemvri 98 Tervel logoSeptemvri 98 Tervel

0

Arda logoArda

4

10.14 19:00
Vihren Sandanski logoVihren Sandanski

0

Pirin Blagoevgrad logoPirin Blagoevgrad

1

10.14 19:00
Sportist Svoge logoSportist Svoge

0

FC Hebar Pazardzhik logoFC Hebar Pazardzhik

1

10.14 19:00
Spartak Pleven logoSpartak Pleven

0

Lokomotiv Sofia logoLokomotiv Sofia

1

10.14 17:30
FC Dobrudzha logoFC Dobrudzha

2

Lokomotiv Plovdiv logoLokomotiv Plovdiv

2

09.05 20:00
FC Velbazhd Kyustendil logoFC Velbazhd Kyustendil

1

FC Dunav Ruse logoFC Dunav Ruse

1

05.24 23:00
CSKA 1948 Sofia logoCSKA 1948 Sofia

1

Ludogorets Razgrad logoLudogorets Razgrad

3